Àwọn ẹ̀kọ́ tí àwọn akẹ́kọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ ìbáraẹnisọ̀rọ̀ máa ń kọ́ ni:
- Ìmọ̀ òfin tó jẹ mọ́ iṣẹ́ wọn
- Ìmọ̀ ọrọ̀ ajé àti ìṣàkóso
- Ìṣírò
- Ìmò kọ́ńpútà, ìdàbòbò àwọn alásopọ̀ ẹ̀rọ
- Kọ́ńpútà àgbélọ
- Ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ nínú àwọn ohun èlò ìsọfúnni
Àwọn ẹ̀kọ́ wa máa fún akẹ́kọ́ ní àǹfààní láti ní ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ nínú ẹ̀rọ ìbáraẹnisọ̀rọ̀. Àwọn iléwé mìí ní àwọn ẹ̀kọ́ tí ń fún àwọn akẹ́kọ́ ni àǹfààní láti tẹ̀síwájú nínú ẹ̀kọ́ oríṣiríṣi ìmọ̀-ẹ̀rọ. Àwọn ìléwé mìí sì tún máa ń fún àwọn akẹ́kọ́ láti tẹ̀síwájú nínú ẹ̀kọ́ wọn ní ilẹ̀ òkèèrè, níbi tí wọ́n máa kọ́ ẹ̀kọ́ sí.
Ìkọ́ṣẹ́ nínú àwọn ilé-iṣẹ́ àwọn akẹ́kọ́ máa fún wọ́n ni àǹfààní láti mú wọ̀n mọ́ bí tí àwọn èèyàn ṣe ń ṣiṣẹ́ nínú àwọn ilé-iṣẹ́, tí wọ́n á sì tún lò ìmọ̀-ẹ̀rọ tí wọ́n kọ́.